Sh800,000
  • May 12, 2021 1:29 pm
  • Dar Es Salaam
✓Kwa mini uteseke na ufatiliaji wa biashara yako au uendeshaji wa biashara na kuishia kuibiwa na wafanyakazi wako, Sasa amua kufanya maamuzi ya kuweka CCTV camera ili uweze kuona matukio yanayoendelea katika sehemu yako ya biashara.
✓Pia ni vyema pia kuwa na CCTV camera nyumbani kwako maana utaweza kupata na kuona matukio yote yanayoendelea nyumbani kwako hata pindi haupo.
✓Ukiwa na kifaa kiitwacho Router utaweza kuona matukio kupitia simu yako popote pale ulipo.
CCTV Camera full set 4channel
Price 800,000tsh
CCTV camera full set 8channel
Price 1,400,000tsh
CCTV Camera full set 16 channel
Price 3,200,000tsh
Hizi ni bei pamoja na ufundi (installation cost)
📞Call 0626412007 ,0689302745

Overview

  • Category : Cameras & Camcorders
  • Condition : New
  • Brand : Other Brand
  • Item Type : Security and Surveillance Camera

Leave a Review

Your email address will not be published. Required fields are marked *