MAMA.
Sh13,500
  • June 20, 2021 9:44 am
  • Zanzibar

Piga simu: 0754-63 63 84 kwa Maalim Bakari ambaye anasema, anakuonea aibu wewe unaepata TABU sana katika MAHUSIANO yako ni KERO, SHIDA, DHIKI, TABU na MATESO kila kukicha ni Ugomvi Masimango. Je unataka kurejesha mahusiano yako yaliyovunjika ndani ya saa 1.

Overview

  • Category : Others
  • Piga simu: 0754-63 63 84 kwa Maalim Bakari ambaye anasema, anakuonea aibu wewe unaepata TABU sana katika MAHUSIANO yako ni KERO, SHIDA, DHIKI, TABU na MATESO kila kukicha ni Ugomvi Masimango.

Leave a Review

Your email address will not be published. Required fields are marked *