facebook_1623671962546
Sh39,000
  • June 14, 2021 12:56 pm
  • Dodoma

Je una mke au mchumba ambae si mwaminifu au una mashaka na mwenendo wake na umekuwa ukitaka kujua kinachoendelea kwenye simu yake anapotuma sms au anapopigiwa simu na watu wengine. Ambapo Wakati mwingine Unakuwa mbali na mpenzi wako na hujui huwa anazungumza nini na jamaa wengi kwenye simu, labda huenda huwa anakudanganya, Sasa ni rahisi sana kufatilia na kusikia mazungumzo yao bila yeye kufahamu lolote. Calls zote au Meseji za Simu yake.unaweza kuzipata kwa kutumia program moja ambayo utaipata na kuona kila kitu.KWA MAWASILIANO PIGA SIMU: 0652-55 59 42

Overview

  • Category : Business & Technical Services
  • Service Type : Mobile phone
  • Je una mke au mchumba ambae si mwaminifu au una mashaka na mwenendo wake na umekuwa ukitaka kujua kinachoendelea kwenye simu yake anapotuma sms au anapopigiwa simu na watu wengine.

Leave a Review

Your email address will not be published. Required fields are marked *